MAJINA YOTE YA WALIOCHAGULIWA KUJIUANGA NA VYUO VIKUU TANZANIA 2012/2013

on Tuesday, August 21, 2012 - 2 comments:


KAMA HUIONI SELECTION STATUS USICHOKE UWE UNAJARIBU KILA BAADA YA MUDA FLANI KUPITA

FUATA HATUA HIZI ILI KUWEZA KUONA CHUO ULICHOCHAGULIWA
  • Ingia kwenye website sehemu ya kujisajiri (CAS)
      Click here to enter.....
  • Kwenye Log In form, weka Username na Password yako

  • Kisha click tab ya Login
  • Moja kwa moja utakua umeingia kwenye mfumo wa usajili
  • Fungua (click) sehemu ya mwisho imeandikwa My Profile


  • Baada ya hapo fungua (click) Selection Status
  • Katika hiyo selection status form juu ya table utaona maneno yanayosomeka kwa rangi nyeusi 
  • You Are Selected To Bachelor Degree in Regional Development Planning  at  Institute of Rural Development Planning 
     Rangi nyekundu ikionyesha kozi uliyochaguliwa na chuo husika
  • Pia ukiangalia kwenye table utakuanda imeandikwa Admitted kwa kozi husika uliyochaguliwa
 


KUWA NA SUBIRA ENDAPO HUIONI SELECTION STATUS YAKO

NB: SOON ITAKAPOKUWA WAZI UTAIPATA
STAY TUNED!

Tagged as:
Tumsifu Kaoza About Tumsifu Kaoza

“You have no idea how much the last few days have meant to me," I began. "Meeting you has been the best thing that's ever happened to me.” Get the latest entertainment updates from Best Hope Media or call +255 655 987 588

Get Updates

Subscribe to our e-mail newsletter to receive updates.

Share This Post

Related posts

2 comments:

  1. Jamani list ya waliochaguliwa mzumbe pleade tupostie in uo blog.

    ReplyDelete
  2. [url=http://dcxvssh.com]TWthyGLMPA[/url] - PbKMzTjIBQZNrCmk , http://yuxeflk.com

    ReplyDelete

What they says